Uhuru hapa Bonga points zimepandaa

Wengi Wamejiuliza Kwann Mh. Uhuru Alikatiza Hotuba yake na Kukaa kimya kwa DK Chache…

Jibu ni Kuwa Amekaa Kimya Kupisha ADHANA iliyokuwa Inatolewa kwenye Msikiti wa Gadafi Uliopo Karibu Kabisa na Uwanja wa Jamhuri…

Adhana ni Wito kwa Waislam Kwenda kwenye Ibada na Hapa Mh. Uhuru Licha ya Kuwa yeye cyo Muumin wa Dini ya Kiislam Ameonyesha Ukubwa wa Mungu na Namna Ambavyo Tunatakiwa Kuyaheshimu Mambo ya Mungu…

Ni Waislam Wangapi Hatufanyi Kama Alivyofanya Mh. Uhuru na Tumekuwa Tukiendelea na Mambo Yetu Wakati Adhana Inatolewa

Tuna Jambo la Kujifunza Kupitia Hili la Leo kwa Mh. Rais wa Kenya Uhuru Kenyata

Tuendelee Kumuomba Allah

Facebook Comments
FacebookTwitterEmailShare
Previous articleBRAVE YOURSELF, WE’RE PAYING FOR MONEY STOLEN FOR CAMPAIGNS
Next articleAfricans Wake Up
Our worldwide Inhabitant journalists, freelance and correspondents offer our Internet users comprehensive coverage of world events, with a focus on Science, Technology, Reviews, Environmental issues and factors, Business, Leadership, Politics, Sports, Agribusiness, cultural diversity and contrasting perspectives via our channels(website, facebook, instagram, twitter, whatsapp +254750 288101, telegram, Linkedin, youtube, Mails:info@newscheckz.com) and reports.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here